MADEGWA ;Visa vya ulawiti wa watoto wa kiume

Maafisa  katika idara  ya jinsia  katika kaunti ya  Uasin Gishu wameelezea  hofu ya ongezko la  visa vya ulawiti  ya watoto wa kiume kaunti .

Kwa kujibu wa mkurugenzi  wa idara ya jinsia  kaunti ya Uasin Gishu Linda Madegwa   ni kwamba   visa  vingi   hata hivyo vinakosa kuripotiwia kama inavyo faa ,huku baadhi ya visa hivyo vikifanyika shuleni .

Vilevile,Madegwa alisema kwamba baadhi visa hivyo utatuliwa kinyumbani na mwathiriwa kukosa haki.

mapema juma hili, maafisa wa usalama waliwatia  mbaroni wanafunzi wa  shule moja ya  upili ambao  video  zao chafu za anasa zilizosambaa mitandaoni .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *